Thông số kỹ thuật máy hút bụi Karcher WD 3 Premium
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | WD 3 Premium |
| Thương hiệu | Karcher – Đức |
| Công suất | 1400W |
| Công suất hút | 200W |
| Dung tích | 17 lít |
| Bộ lọc | Cartridge filter |
| Chiều dài dây điện | 4 m |
| Chức năng | Hút bụi khô và ướt |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Loại dòng điện | 220 – 240 – 50 – 60 Ph/V/Hz |
| Kích thước (D x R x C) | 353 x 328 x 493 mm |










